| Place of Origin | Shandong, China |
|---|---|
| Suitable brand | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| สี | กำหนดเอง |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สว่าน Bauer Type interlocking kelly bar สำหรับ Piling |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สว่าน Bauer Type interlocking kelly bar สำหรับ Piling |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์เจาะรูรากฐาน |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็มเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 63m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| องค์ประกอบ | 4/5/6 |
| การใช้งาน | สิ่งที่แนบมากับแท่นขุดเจาะโรตารี่ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องมือขุดเจาะก่อสร้างรับประกันคุณภาพ Kelly Bar |
| พิมพ์ | ประสาน / เสียดทาน / รวม |
| เจาะลึก | 40-120m |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 600-3000mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บาร์ Kelly สำหรับ Casagrande Rig |
| แอปพลิเคชัน | รองพื้น |
| สถานที่กำเนิด | ชานตง ประเทศจีน |
|---|---|
| แบรนด์ที่เหมาะสม | บาวเออร์, ดินเมค, ลีเบอร์, ไมท์, เทสคาร์, ไอเอ็มที, อาบี, ซานนี่, |
| ชื่อ | ประสาน kelly bar เครื่องจักรก่อสร้าง แท่นขุดเจาะ ชิ้นส่วน |
| คำสำคัญ | ประสานบาร์เคลลี่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| ชื่อ | การแบก |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 010 25 400 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| สี | กำหนดเอง |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | sr150 sr200 sr238,sr285 sr405 แถบเชื่อมต่อเคลลี่ Bauer Soilmec IMT XCMG SANY ZOOMLION SANWARD |
| การใช้งาน | รูเสาเข็มก่อสร้างถนนความเร็วสูง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OD482 mm Rock Interlocking และ Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 100m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | การล็อคอินแบบเต็มรูปแบบ |