| Applicathion | piling rigs for drilling |
|---|---|
| Kelly sections | Kelly bar 3-4 sections |
| Type | Interlocking /friction /combined kelly bar |
| Suitable Rigs | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr,Casagrande and more... |
| Warranty | 5 months |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 24m-118m |
| Max Diammeter | 508mm |
| Lock Type | interlocking |
| Product Name | Drilling Kelly Bar 508/440mm Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Elements | 3/4/5 |
| Drilling Depth | 80M |
| แรงบิด | 500kNm |
| การใช้งาน | รากฐานก้อน การก้อน อุปกรณ์หลุมอะไหล่ |
| การใช้งาน | เอกสารแนบเครื่องมือเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โต๊ะหมุน Kelly Bushing Kelly Rod kelly bar |
| เจาะลึก | 20-80m |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 500-3000mm |
| ยี่ห้อ | เจียไถหงหลี่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| สี | กำหนดเอง สีเหลือง หรือกำหนดเอง |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บาร์เคลลี่แบบแข็งสไตล์บาวเออร์สำหรับฐานวางท่อฐานหิน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ 100% |
| ประเภทการประมวลผล | การตีขึ้นรูป |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| สถานที่กำเนิด | ชานตง ประเทศจีน |
|---|---|
| แบรนด์ที่เหมาะสม | บาวเออร์, ดินเมค, ลีเบอร์, ไมท์, เทสคาร์, ไอเอ็มที, อาบี, ซานนี่, |
| ชื่อ | ล็อคขนาดใหญ่พิเศษโต๊ะกุญแจทนทานเป็นพิเศษสำหรับท่อเจาะฮาร์ดร็อค Kelly bar piling rig |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B, 35CRMO, 27SIMN, 16MN สำหรับการขุดเจาะบิต; 16mn/35crmo สำหรับ Kelly Bar; Q235 สำหรับท่อ Tremie |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| ชื่อสินค้า | บาวเออร์สไตล์เคลลี่บาร์ ลูกค้าสีน้ําเงิน |
| Application | Bauer Sany XCMG Rotary Drilling Rig |
| การใช้งาน | เอกสารแนบเครื่องมือเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | SWDM 160 /200/220/260 เครื่องตอกเสาเข็มประสานและแท่งเคลลี่เสียดทาน |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 400-2500mm |
| ยี่ห้อ | เจียไถหงหลี่ |
| วัสดุ | Q345B ,r27SiMn ,35CrMo พร้อมการอบชุบด้วยความร้อนพิเศษ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | 16Mn for drilling bit; 16Mn สำหรับเจาะบิต; 16Mn/35CrMo for kelly bar; 16Mn/3 |
| สี | กำหนดเอง |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อ | แท่นขุดเจาะเสริมความแข็งแกร่งสำหรับแท่นขุดเจาะแท่นขุดเจาะเคลลี่บาร์เจาะรูเจาะรูแบบหมุนอะไหล่เครื่องจ |