| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Square kelly bar |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 77m |
| Max Diammeter | 2000mm |
| ประเภทล็อค | สแควร์เคลลี่บาร์ |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking kelly bar |
| Max Drilling depth | 70m |
| Max Diammeter | 1500mm |
| Lock Type | interlocking kelly bar |
| ชื่อสินค้า | OD355 x4 x9m ประสาน Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 31.5M |
| Max Torque | 150kNm |
| Element | 4 |
| The First Section Length | 9m |
| การใช้งาน | รูเสาเข็มก่อสร้างถนนความเร็วสูง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OD406mm Rock Interlocking และ Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 60m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 2500mm |
| ประเภทล็อค | การล็อคอินแบบเต็มรูปแบบ |
| Applicathion | For piling rigs for drilling in dense sand, gravel and rock |
|---|---|
| ส่วนของเคลลี่ | Kelly Bar 3-5 ส่วน |
| Type | Interlocking /friction /combined kelly bar |
| เครื่องปั่นที่เหมาะสม | บาวเออร์, เมอท, ไอเอ็มที, โซลเมค, ลีเบห์เรอร์, คาซาแกรนด์ และอื่นๆ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ตัวเลือกแพ็คเกจ: บรรจุภัณฑ์มาตรฐานและการจัดส่ง: พาเลทพร้อมฟิล์มพลาสติก |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็มเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประสานบาร์เคลลี่ |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 77m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 2900mm |
| ประเภทล็อค | ประสาน |
| Applicathion | For piling rigs for drilling in dense sand, gravel and rock |
|---|---|
| Kelly sections | Kelly bar 3-5 sections |
| Type | Interlocking /friction /combined kelly bar |
| เครื่องปั่นที่เหมาะสม | บาวเออร์, เมอท, ไอเอ็มที, โซลเมค, ลีเบห์เรอร์, คาซาแกรนด์ และอื่นๆ |
| สถานที่ให้บริการในพื้นที่ | ฟิลิปปินส์ |
| ชื่อสินค้า | ประสานบาร์เคลลี่ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุปกรณ์เสาเข็มเจาะรากฐาน |
| ความยาว | 8-25m |
| ส่วน | 3-41 |
| วัสดุท่อ | ท่อเหล็กไร้ตะเข็บโลหะผสม, แถบเคลลี่เหล็กโลหะผสมไม่มีรอยต่อ |
| Usage | Foundation Pile Hole |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| Product Name | Rotary Piling Rig Attachment Drilling Tools Kelly Rod BG36 OD419 X4X17m For Rock Layer |
| ประเภท | การเชื่อมต่อ / แรงเสียดทาน |
| ความลึกของการเจาะ | 20-120ม |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์เจาะและเจาะแนบ Kelly Rod B250 4X15m Interlock & Frictional |
| Drilling Depth | 10-71m |
| Drilling Diammeter | 400-3000mm |
| Torque | 200kNm |