| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Construction equipment |
| Material | Q345B |
| keyword | single wall casing series |
| สี | สีเหลือง |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Service | OEM ODM,OEM Serivice |
| name | casing series shoe adapter driver piling rig parts construction machine |
| keyword | piling rig machine parts |
| Application | All the construction sites |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ก่อสร้าง |
| Material | Alloy steel |
| คําสําคัญ | ชุดปลอกผนังเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ความต้องการของลูกค้า |
| Product Name | Pile Breaker |
|---|---|
| Warranty | 6 months |
| สี | สีเหลือง, น้ำเงิน, ปรับแต่ง, ขาว |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001,CE |
| Material | Steel |
| Suitable brand | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
|---|---|
| Name | Trust Roller |
| material | 40Mn |
| Warranty | 6 months |
| Color | Customized |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | กระบอกสูบ |
| คําสําคัญ | กระบอกสูบ |
| for | undercarriage |
| Weight | 40kg |
| แอปพลิเคชัน | สถานที่ก่อสร้าง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องแยกตะกอน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ความสามารถในการประมวลผลโคลนสูงสุดถึง | 120m3/h |
| กำลังไฟฟ้าที่ติดตั้งทั้งหมด | 11kw ซึ่งปั๊มโคลน 15kw จัดสรรเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องตอกเสาเข็ม |
|---|---|
| กระบอกไฮดรอลิกสูงสุด | 180mm |
| ช่วงเส้นผ่าศูนย์กลางเสาเข็ม | 1700-1850mm |
| แรงดันก้านเจาะสูงสุด | 690KN |
| รถขุดที่เหมาะสม (ตัน) | 12-50T |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องตอกเสาเข็ม |
|---|---|
| กระบอกไฮดรอลิกสูงสุด | 180mm |
| ช่วงเส้นผ่าศูนย์กลางเสาเข็ม | 1700-1850mm |
| แรงดันก้านเจาะสูงสุด | 690KN |
| รถขุดที่เหมาะสม (ตัน) | 12-50T |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องตอกเสาเข็ม |
|---|---|
| กระบอกไฮดรอลิกสูงสุด | 180mm |
| ช่วงเส้นผ่าศูนย์กลางเสาเข็ม | 1700-1850mm |
| แรงดันก้านเจาะสูงสุด | 690KN |
| รถขุดที่เหมาะสม (ตัน) | 12-50T |