| การใช้งาน | สิ่งที่แนบมากับแท่นขุดเจาะโรตารี่ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แท่นขุดเจาะแบบหมุนที่เชื่อมต่อด้วย Telescopic Kelly Rod Kelly Bar |
| เจาะลึก | 20-100m |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 400-3000mm |
| แอปพลิเคชัน | เจาะหิน ตอกเสาเข็มขนาดใหญ่ |
| การใช้งาน | สิ่งที่แนบมากับแท่นขุดเจาะโรตารี่ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เคลลี่บาร์ OD440mm |
| เจาะลึก | 10-100m |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 300-3000mm |
| แอดเวนจ์ | โรงงาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | ฟิล์มโฟม พลาสติก |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, แอล/ซี |
| สามารถในการผลิต | 150 |
| สถานที่กำเนิด | ซานตง ประเทศจีน |
| ชื่อแบรนด์ | JTHL |
| รายละเอียดการบรรจุ | โดยฟิล์ม PE |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | เวสเทิร์น ยูเนี่ยน, MoneyGram, T/T, L/C, |
| สามารถในการผลิต | 5SETS/สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | เมืองโชกวง ชานตง ประเทศจีน |
| Name | Bauer Type Swivel joint |
|---|---|
| Material | forged alloy steel/35 CrMo With special heat treatment |
| ประเภท | 25T 30T |
| Inner Bearing | SKF,FAG |
| Application | Bauer Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| Place of Origin | Shandong, China |
|---|---|
| Suitable brand | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| name | friction kelly bar drilling |
| keyword | friction kelly bar drilling |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| Type | interlocking or friction kelly bar |
|---|---|
| Procuct Name | Mechanical Lock Type Drilling kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะ | 10-60ม |
| Number Of Sections | 3-6sections |
| ประเภทการประมวลผล | การบําบัดร้อนและการโกหก |
| การใช้งาน | งานก่อสร้างฐานรากเสาเข็มเจาะ |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 77m |
| Max Diammeter | 2500mm |
| Lock Type | Interlocking |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Product Name | Rotary Drilling Rig Kelly Bar OD440mm |
| Drilling Depth | 10-100m |
| กว้างเจาะ | 300-3000มม |
| Advange | Factory |
| สถานที่กำเนิด | ชานตง ประเทศจีน |
|---|---|
| แบรนด์ที่เหมาะสม | บาวเออร์, ดินเมค, ลีเบอร์, ไมท์, เทสคาร์, ไอเอ็มที, อาบี, ซานนี่, |
| ชื่อ | bauer kelly bar อุปกรณ์ขุดเจาะของแท่นขุดเจาะ |
| คำสำคัญ | เคลลี่บาร์อุปกรณ์ขุดเจาะ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |