| การใช้งาน | เครื่องมือขุดเจาะฐานราก |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องมือขุดเจาะฐานราก Kelly Bar 4X13m สำหรับอุปกรณ์ขุดเจาะ Soilmec SR60/SR40/SR518/R622HD /SR80 |
| พิมพ์ | ประสาน / เสียดทาน |
| เจาะลึก | 20-120m |
| การใช้งาน | รูฐานราก |
|---|---|
| Product Name | Foundation Engineering Drilling Machine Interlocking And Frictional Rotary Drilling Rig Kelly Bar 4x15m |
| Type | Interlocking / Frictional/combined |
| ความลึกของการเจาะ | 40-120 เมตร |
| Drilling Diammeter | 600-3000mm |
| การใช้งาน | ฐานเจาะหลุม |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประสาน Kelly Bar & Friction Kelly Bar สำหรับการเจาะชั้นทราย / กรวด / หิน |
| พิมพ์ | ประสาน / เสียดทาน |
| เจาะลึก | 20-120m |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Product Name | Construction Drilling Tools Quality Guarantee Kelly Bar |
| Type | Interlocking / Frictional/combined |
| Drilling Depth | 40-120m |
| Drilling Diammeter | 600-3000mm |
| ชื่อ | สแควร์เคลลี่บาร์ |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B |
| การใช้งาน | เจาะรากฐาน |
| ส่วน | 1-3 |
| แบรนด์แท่นขุดเจาะ | hitachi kobelco |
| การใช้งาน | เครื่องติดตั้งเครื่องเก็บของแบบหมุน |
|---|---|
| Product Name | Kelly Bar 419/4/36m |
| Type | Interlocking / Frictional/combined |
| Drilling Depth | 30-110m |
| Drilling Diammeter | 400-3000mm |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Product Name | Deep Foundation Kelly Bar |
| ประเภท | การล็อคกัน / กระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับ |
| Drilling Depth | 30-110m |
| กว้างเจาะ | 400-3000มม |
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn |
|---|---|
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
| เงื่อนไข | ใหม่ 100% |
| เจาะลึก | 20-120m |
| ประเภทการประมวลผล | การรักษาร้อนและการปลอม |
| การใช้งาน | รากฐานเสาเข็ม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเจาะรากฐานทางวิศวกรรมที่เชื่อมต่อกันและแรงเสียดทานโรตารี่แท่นขุดเจาะ Kelly Bar 4x15m |
| รูปร่างลักษณะ | ประสาน / เสียดทาน / รวม |
| เจาะลึก | 40-120m |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 600-3000mm |
| การใช้งาน | เครื่องติดตั้งเครื่องเก็บของแบบหมุน |
|---|---|
| Product Name | Construction Drilling Tools Quality Guarantee Kelly Bar |
| ประเภท | การล็อคกัน / กระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับ |
| Drilling Depth | 40-120m |
| Drilling Diammeter | 600-3000mm |