| ฐาน | แมว |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | แมว |
| MODLE | 280D |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 85m |
| แม็กซ์ เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 2500mm |
| ฐาน | แมว |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | แมว |
| รุ่น | AF150 |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 55m |
| แม็กซ์ เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 1500mm |
| ฐาน | CAT 336D |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | CAT C9 |
| เส้นผ่าศูนย์กลางสว่าน | 2M |
| ขนาดบาร์เคลลี่ | 508-6/508-4 |
| เงื่อนไข | ใช้แล้ว |
| Base | CAT 336D |
|---|---|
| เครื่อง | กสท C9 |
| Drill diameter | 2m |
| ขนาดบาร์เคลลี่ | 508-6/508-4 |
| Condition | Used |
| Name | Used drilling rig |
|---|---|
| Drilling depth | 77m |
| น้ําหนัก | 50t |
| Machine type | SR80C |
| ข้อดี | คุณภาพสูงและราคาโรงงาน |
| ฐาน | CAT 336D 345 355 C365 |
|---|---|
| Engine | CAT C9 C13 C19 C15 |
| Drill diameter | 2m |
| Kelly bar size | 508-6/508-4 |
| Condition | Used |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| สามารถในการผลิต | 1000 ชิ้น / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อสินค้า | อินเตอร์ล็อค / ฟรคชั่นแนล คีลลี่ สต๊อป |
|---|---|
| Warranty | 1 Year,6 months |
| Application | post hole digging machine,Large caliber pile foundation pilling |
| Material | Q345B,35CrMo,27SiMn |
| น้ําหนัก | 5-20t |
| สภาพ | ใช้ |
|---|---|
| น้ําหนัก | 71.5 ตัน |
| Type | SOILMECSR80C |
| Engine | CATC13 |
| Power(w) | 328KW |
| Condition | Used |
|---|---|
| น้ําหนัก | 71.5 ตัน |
| Type | SOILMECSR80C |
| Engine | CATC13 |
| กำลังไฟ (วัตต์) | 328kW |