| ชื่อ | เครื่องมือขุดเจาะถังหิน |
|---|---|
| วัสดุ | Q355C |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 600 มม. 800 มม. 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1600 มม. |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| ชื่อ | จานน้ำ |
|---|---|
| วัสดุ | Q345 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องตอกเสาเข็ม Kelly Bar |
| ขนาด | 377 406 470 508 kelly bar need |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์ตอกเสาเข็ม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | JTHL |
| แบบอย่าง | OD419 |
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn |
| ทนต่อการขัดถู | แข็งแกร่ง |
| ชื่อ | ดอกสว่าน |
|---|---|
| เคล็ดลับวัสดุ | ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ความแข็ง | สูงสุด 1000Mpa |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| ชื่อ | ดอกสว่าน B47K ชนิด |
|---|---|
| เคล็ดลับวัสดุ | ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ความแข็ง | สูงสุด 1000Mpa |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| ชื่อ | ดอกสว่าน |
|---|---|
| วัสดุเคล็ดลับ | ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ความแข็ง | สูงสุด 1000Mpa |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| Name | Drilling tools |
|---|---|
| Material | Q345B |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Diameter | 600mm-3000mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| Name | Power head of Rotary drilling rig |
|---|---|
| Material | Q345 |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| สี | ปรับแต่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| Name | Soil Drilling Bucket |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| เคลลี่ บ็อกซ์ | Bauer 200x200mm, Bauer250x250mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| Name | Slewing Bearing |
|---|---|
| Material | Alloy Steel |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| ขนาด | OD500มม |
| Type | or Customerized |