| ชื่อ | จานน้ำ |
|---|---|
| วัสดุ | Q345 |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 377 406 470 508 kelly bar need |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ชื่อ | Kelly Guide AF280 ประเภท |
|---|---|
| วัสดุ | Q345 |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| สี | กำหนดเอง |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ชื่อ | ดอกสว่าน B47K-22 3050 ชนิด |
|---|---|
| เคล็ดลับวัสดุ | ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ความแข็ง | สูงสุด 1000Mpa |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| ชื่อ | สแควร์เคลลี่บาร์ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| การใช้งาน | เจาะรากฐาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำงาน |
| ชื่อ | การแบก |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 010 30 500 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| พิมพ์ | สว่านสว่าน |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | กรณี |
| จำนวนชิ้น | 1 |
| วัสดุ | เหล็ก, เหล็กกล้าคาร์บอนคุณภาพสูง |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็ม |
| พิมพ์ | สว่านสว่าน |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | กรณี |
| จำนวนชิ้น | 1 |
| วัสดุ | เหล็ก, เหล็กกล้าคาร์บอนคุณภาพสูง |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็ม |
| Base | Selfmade |
|---|---|
| Engine | Deutz |
| Modle | SR70 |
| Max Drilling Depth | 77m |
| กว้างขวางการเจาะสูงสุด | 2500 มม. |
| Base | Selfmade |
|---|---|
| Engine | Deutz |
| รุ่น | SR70 |
| Max Drilling Depth | 77m |
| Max Drilling Diammeter | 2500mm |
| ฐาน | แมว |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | แมว |
| รุ่น | AF150 |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 55m |
| แม็กซ์ เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 1500mm |