| Product Name | Interlocking And Frictional Kelly Bar |
|---|---|
| Element | 4 |
| ความยาวส่วนแรก | 13M |
| Warranty | 1 Year,6 months |
| การใช้งาน | เครื่องขุดหลุมหลังคารีบขนาดใหญ่ |
| Place of Origin | Shandong, China |
|---|---|
| ยี่ห้อที่เหมาะสม | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Name | IMT Full Interlock Kelly Bar AF300Used For Drilling Rig OEM interlock column |
| จำนวนส่วน | 3/4/5 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| ชื่อ | เครื่องมือเจาะ |
|---|---|
| วัสดุ | Q355C |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 600 มม. 800 มม. 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1600 มม. |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| การใช้งาน | เสาเข็ม |
|---|---|
| Product name | Friction Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 69m |
| Max Diammeter | 1500mm |
| Lock Type | Frictional |
| ชื่อ | เครื่องมือเจาะ |
|---|---|
| วัสดุ | Q355C |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 600 มม. 800 มม. 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1600 มม. |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| ชื่อ | เครื่องมือขุดเจาะถังหิน |
|---|---|
| วัสดุ | Q355C |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 600 มม. 800 มม. 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1600 มม. |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| Product Name | Combined type kelly bar OD470/4/72m |
|---|---|
| ธาตุ | 4 |
| The First Section Length | 19m |
| การรับประกัน | 1 ปี 6 เดือน |
| Application | post hole digging machine,Large caliber pile foundation pilling |
| ชื่อ | เครื่องมือเจาะ |
|---|---|
| วัสดุ | Q355C |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 600 มม. 800 มม. 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1600 มม. |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| ชื่อ | แผ่นน้ำ |
|---|---|
| Material | Q345 |
| การใช้งาน | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane พื้นที่เก็บของ Kelly Bar |
| Size | 377 406 470 508 kelly bar need |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| Product Name | 4 Sections Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Abrasion resistance | Strong |
| Lock Type | Interlocking |
| การใช้งาน | หลุมเจาะรากฐาน |
| Length | Up to 80M |