| การใช้งาน | Founda tion เอกสารแนบเครื่องมือเจาะ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โต๊ะหมุน Kelly Bushing Kelly Rod kelly bar |
| แม็กซ์ เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 2500mm |
| ยี่ห้อ | เจียไถหงหลี่ |
| วัสดุ | Q345B ,r27SiMn ,35CrMo พร้อมการอบชุบด้วยความร้อนพิเศษ |
| name | drilling kelly bar |
|---|---|
| brand | customized |
| delivery time | 7days for 5set kelly bar |
| price | we are factory for kelly bar |
| color | customized |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B, 35CRMO, 27SIMN, 16MN สำหรับการขุดเจาะบิต; 16mn/35crmo สำหรับ Kelly Bar; Q235 สำหรับท่อ Tremie |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิคทางวีดีโอ การสนับสนุนทางออนไลน์ วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ บ |
| Condition | 100%new |
| Name | Bauer style kelly bar customer color blue |
| สถานที่กำเนิด | ชานตง ประเทศจีน |
|---|---|
| แบรนด์ที่เหมาะสม | บาวเออร์, ดินเมค, ลีเบอร์, ไมท์, เทสคาร์, ไอเอ็มที, อาบี, ซานนี่, |
| ชื่อ | แท่นขุดเจาะอะไหล่แท่นขุดเจาะเคลลี่บาร์สำหรับแท่นขุดเจาะโรตารี่ |
| คำสำคัญ | เคลลี่บาร์เสาเข็มแท่นขุดเจาะ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| ใบสมัคร | สำหรับเครื่องตอกเสาเข็มเจาะในทรายหนาแน่น หินกรวด |
|---|---|
| ส่วนเคลลี่ | เคลลี่บาร์ 3-5 ส่วน |
| พิมพ์ | ประสาน / แรงเสียดทาน / รวม kelly bar |
| แท่นขุดเจาะที่เหมาะสม | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr, Casagrande และอื่นๆ... |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูงและราคาโรงงาน การออกแบบหกปุ่มและชิ้นส่วนด้วยวัสดุนำเข้า |
| การใช้งาน | การก่อสร้างรูเจาะเสาเข็ม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 40m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 2000mm |
| ประเภทล็อค | ประสานและเสียดทาน |
| การใช้งาน | เครื่องมือขุดเจาะฐานราก |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องมือขุดเจาะฐานราก Kelly Bar 4X13m สำหรับอุปกรณ์ขุดเจาะ Soilmec SR60/SR40/SR518/R622HD /SR80 |
| พิมพ์ | ประสาน / เสียดทาน |
| เจาะลึก | 20-120m |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B, 35CRMO, 27SIMN |
| สี | กำหนดเองสีเหลืองหรือปรับแต่ง |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas |
| Application | Bauer Sany XCMG Rotary Drilling Rig,Rock drilling |
| Usage | Foundation Pile Hole |
|---|---|
| Product Name | Foundation Engineering Drilling Machine Interlocking And Frictional Rotary Drilling Rig Kelly Bar 4x15m |
| Type | Interlocking / Frictional/combined |
| ความลึกของการเจาะ | 40-120 เมตร |
| กว้างเจาะ | 600-3000มม |
| การใช้งาน | เครื่องติดตั้งเครื่องเก็บของแบบหมุน |
|---|---|
| Product Name | Customized Drilling Tools Piling Rig Attachment Kelly Rod Kelly Bar BG28 OD419x4x19m |
| ประเภท | การล็อคกัน / กระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับ |
| Drilling Depth | 10-71m |
| กว้างเจาะ | 400-3000มม |