| การใช้งาน | สำหรับแท่นขุดเจาะแบบซ้อนสำหรับการขุดเจาะในทรายหนาแน่นกรวดและหิน |
|---|---|
| Kelly sections | Kelly bar 3-4 sections |
| ประเภท | หรือลูกค้า, ฟันถัง, การเชื่อมต่อหรือแรงเสียดทาน Kelly Bar, Kelly Bar, Bucket Bits สำหรับการขุดเจาะ |
| Suitable Rigs | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr,Casagrande and more... |
| Local Service Location | Malaysia |
| ชื่อ | ข้อต่อเทอร์มินัล |
|---|---|
| วัสดุ | 35CrMo |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 355 406 470 508 kelly bar need |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B, 35CRMO, 27SIMN, 16MN สำหรับการขุดเจาะบิต; 16mn/35crmo สำหรับ Kelly Bar; Q235 สำหรับ Tremie Pi |
| สี | ปรับแต่ง |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิคทางวีดีโอ การสนับสนุนทางออนไลน์ วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ บ |
| ชื่อสินค้า | สว่านชนิดประสานบาร์เคลลี่สำหรับการตอกเสาเข็ม |
| ใบสมัคร | สำหรับเครื่องตอกเสาเข็มเจาะในทรายหนาแน่น หินกรวด |
|---|---|
| ส่วนเคลลี่ | เคลลี่บาร์ 3-4 ส่วน |
| พิมพ์ | หรือ Customerized, Bucket Teeth, kelly bar ที่เชื่อมต่อกันหรือเสียดสี, Kelly Bar, Bucket bits สำหรับ |
| แท่นขุดเจาะที่เหมาะสม | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr, Casagrande และอื่นๆ... |
| สถานที่ให้บริการในพื้นที่ | มาเลเซีย |
| Applicathion | For piling rigs for drilling in dense sand, gravel and rock |
|---|---|
| ส่วนของเคลลี่ | คีลลี่บาร์ 3-4 ส่วน |
| Type | or Customerized, Bucket Teeth, interlocking or friction kelly bar, Kelly Bar, bucket bits for drilling |
| Suitable Rigs | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr,Casagrande and more... |
| สถานที่ให้บริการในพื้นที่ | ฟิลิปปินส์ |
| ชื่อ | การแบก |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 010 30 500 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็มเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 76m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | งานก่อสร้างฐานรากเสาเข็มเจาะ |
|---|---|
| Product name | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 72.5m |
| Max Diammeter | 3000mm |
| Lock Type | Frictional |
| การใช้งาน | งานก่อสร้างฐานรากเสาเข็มเจาะ |
|---|---|
| Product name | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 69m |
| Max Diammeter | 3000mm |
| ประเภทล็อค | แรงเสียดทาน |
| Product Name | Attach Disc Spring Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Element | 3/4/5 |
| The First Section Length | 5-25m |
| Warranty | 1 Year,6 months |
| Pressure form | Interlocking |