| การใช้งาน | รากฐานเสาเข็ม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประสาน Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 120m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | ประสานและเสียดทาน |
| Product Name | 4 Sections Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Abrasion resistance | Strong |
| Lock Type | Interlocking |
| การใช้งาน | หลุมเจาะรากฐาน |
| Length | Up to 80M |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking kelly bar |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 60 ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 1200มม |
| Lock Type | interlocking kelly bar |
| ชื่อสินค้า | ลิฟท์ก่อสร้างข้อต่อเคลลี่บาร์ |
|---|---|
| Material | High Quality Seamless Steel Tube |
| Max Drilling Depth | 70M |
| Max Torque | 480kNm |
| Usage | Rotary Piling Drilling Hole Rig Spares |
| ชื่อสินค้า | OD394 x4 x16m ประสาน Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 59.5M |
| ทอร์คแม็กซ์ | 280kNM |
| Element | 4 |
| The First Section Length | 16m |
| Product Name | OD419x3 x12.5m Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 34 ม |
| Max Torque | 150kNm |
| Element | 3 |
| The First Section Length | 12.5m |
| ชื่อสินค้า | OD355x4 x12m ประสาน Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 43M |
| ทอร์คแม็กซ์ | 180kNm |
| Element | 4 |
| ความยาวส่วนแรก | 12 ม |
| การใช้งาน | เครื่องเจาะเสาเข็มโรตารี่ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OD560mm Rock Interlocking และ Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 120m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทหลอด | ท่อเหล็กกลม Sealmess |
| การใช้งาน | กองรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เคลลี่บาร์ที่เชื่อมต่อกันแบบผสมผสาน |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 120m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 3000mm |
| ประเภทล็อค | ประสานและเสียดทาน |
| การใช้งาน | รากฐานเสาเข็ม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประสาน Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 120m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | ประสานและเสียดทาน |