| การใช้งาน | กองรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Friction Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 101m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็มเจาะ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Friction Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 54m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1500mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็มเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 32m-150m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็มเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 86m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็มเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 69m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| Product Name | Friction Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 70m |
| ทอร์คแม็กซ์ | 280kNM |
| ธาตุ | 4 |
| The First Section Length | 16m |
| ชื่อ | สปริงดิสก์ |
|---|---|
| วัสดุ | 60Si2Mn |
| พิมพ์ | ดิสก์ |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Rigs Kelly Bar |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ชื่อ | เสริมความแข็งแกร่ง |
|---|---|
| วัสดุ | 35CrMo |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 355 406 470 508 kelly bar need |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| Name | Terminal Joint |
|---|---|
| Material | 35CrMo |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Size | 355 406 470 508 kelly bar need |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| สี | กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Sany XCMG แท่นขุดเจาะแบบหมุน, การขุดเจาะหิน |
| รูปร่างลักษณะ | แถบเคลลี่แบบเชื่อมประสานหรือแบบเสียดทาน, Kelly Bar |