| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| สี | กำหนดเอง |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Sany XCMG แท่นขุดเจาะแบบหมุน, การขุดเจาะหิน |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | บาร์เคลลี่ที่ประสานกัน |
| Max Drilling depth | 31m-140m |
| Max Diammeter | 3000mm |
| Lock Type | interlocking |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็ม |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 76m |
| Max Diammeter | 2600mm |
| Lock Type | Interlocking |
| Name | Key Bar |
|---|---|
| เคล็ดลับวัสดุ | 30crmoti |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs kelly bar |
| ประเภท | PC120 |
| Length | 1000mm |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | บาร์เคลลี่ที่ประสานกัน |
| Max Drilling depth | 65m |
| Max Diammeter | 2500mm |
| Lock Type | Interlocking |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 24m-118m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 377มม |
| Lock Type | Interlocking |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | บาร์เคลลี่ที่ประสานกัน |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 70ม |
| Max Diammeter | 470mm |
| Lock Type | Interlocking |
| ชื่อสินค้า | 4 องค์ประกอบที่เชื่อมโยงเคลลีบาร์ |
|---|---|
| Material | Special Heat Treatment Metal |
| Abrasion resistance | High |
| Lock Type | Interlock |
| การใช้งาน | Dig Hole Rock Layer |
| Product Name | OD355x4 x12m Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 43M |
| Max Torque | 180kNm |
| Element | 4 |
| The First Section Length | 12m |
| การใช้งาน | รากฐานเสาเข็ม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OD368/4/9m Interlocking And Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 34.5 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 1500mm |
| ประเภทหลอด | ท่อเหล็กกลม Sealmess |