| Product Name | Drill Machine Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Drilling Depth | 60M |
| กว้างเจาะ | 2500 มม. |
| Application | Rock drilling,Large caliber pile foundation pilling |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |
| Product Name | Rotary Drilling Rig Kelly Bar |
|---|---|
| Product Name | Rotary Drilling Rig Kelly Bar |
| Material | Seamless Steel Tube |
| Abrasion resistance | Very High |
| ประเภทล็อค | การล็อคหลายแบบ |
| ชื่อสินค้า | Multi Lock Rotary Drilling Rig แคลลี่บาร์ |
|---|---|
| Tube Material | Q345B/16Mn /27SiMn |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 20-100ม |
| Max Drilling Diammeter | 400-3000mm |
| Color | Customized |
| Product Name | Jietaihongli Kelly Bar |
|---|---|
| Tube Material | High Quality Seamless Steel Tube |
| Max Drilling Depth | 58.5M |
| ทอร์คแม็กซ์ | 260kNM |
| Usage | Rotary Piling Drilling Hole Rig Spares Kelly Bar |
| Product Name | OD406 x4 x16.5m Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 61.5M |
| ทอร์คแม็กซ์ | 200kNm |
| Element | 4 |
| ความยาวส่วนแรก | 16.5ม |
| การใช้งาน | เครื่องเจาะเสาเข็มโรตารี่ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OD394mm Rock Interlocking และ Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 40m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1500mm |
| ประเภทหลอด | ท่อเหล็กกลม Sealmess |
| การใช้งาน | รูเสาเข็มก่อสร้างถนนความเร็วสูง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OD419mm Rock Interlocking และ Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 50m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 2500mm |
| ประเภทหลอด | ท่อเหล็กกลม Sealmess |
| การใช้งาน | รูเสาเข็มก่อสร้างถนนความเร็วสูง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OD406mm Rock Interlocking และ Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 70m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | การล็อคอินแบบเต็มรูปแบบ |
| การใช้งาน | การก่อสร้างรูเจาะเสาเข็ม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 40m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 2000mm |
| ประเภทล็อค | ประสานและเสียดทาน |
| การใช้งาน | กองรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Friction Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 51.5m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |