| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Product Name | Piling Rig Spares Telescopic Kelly Bar |
| Drilling Depth | 10-100m |
| Drilling Diammeter | 300-3000mm |
| Advange | Factory |
| การใช้งาน | เครื่องพัดพาราหมุน คีลลี่สต๊อด |
|---|---|
| Product Name | Construction Drilling Tools Quality Guarantee Kelly Bar |
| ประเภท | การล็อคกัน / กระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับกระชับ |
| Drilling Depth | 40-120m |
| กว้างเจาะ | 600-3000มม |
| ชื่อ | เครื่องมือขุดเจาะหินที่ยึดฟันสำหรับแท่นขุดเจาะแบบโรตารี่ แท่นขุดเจาะ kelly bar อะไหล่ B47K |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่อง |
| จำนวนชิ้น | 400 ชิ้น |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนคุณภาพสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| ชื่อ | แบริ่งแกว่ง |
|---|---|
| Material | Alloy Steel |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Size | OD500 |
| ประเภท | หรือลูกค้า |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| สี | กำหนดเอง |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สว่าน Bauer Type interlocking kelly bar สำหรับ Piling |
| Applicathion | For piling rigs for drilling in dense sand, gravel and rock |
|---|---|
| Kelly sections | Kelly bar 3-4 sections |
| Type | or Customerized, Bucket Teeth, interlocking or friction kelly bar, Kelly Bar, bucket bits for drilling |
| เครื่องปั่นที่เหมาะสม | บาวเออร์, เมอท, ไอเอ็มที, โซลเมค, ลีเบห์เรอร์, คาซาแกรนด์ และอื่นๆ |
| สถานที่ให้บริการในพื้นที่ | มาเลเซีย ฟิลิปปินส์ |
| ชื่อ | ข้อต่อเทอร์มินัล |
|---|---|
| วัสดุ | 35CrMo |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 355 406 470 508 kelly bar need |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สว่าน Bauer Type interlocking kelly bar สำหรับ Piling |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Sany XCMG แท่นขุดเจาะแบบหมุน, การขุดเจาะหิน |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| สี | กำหนดเอง |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | sr150 sr200 sr238,sr285 sr405 แถบเชื่อมต่อเคลลี่ Bauer Soilmec IMT XCMG SANY ZOOMLION SANWARD |
| Warranty | 6 months |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B, 35CRMO, 27SIMN, 16MN สำหรับการขุดเจาะบิต; 16mn/35crmo สำหรับ Kelly Bar; Q235 สำหรับ Tremie Pi |
| Color | Customized |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| ชื่อสินค้า | SR150 SR200 SR238, SR285 SR405 ประสาน Kelly Bauer Soilmec IMT XCMG Sany Zoomlion Sanward |