| Type | interlocking / friction kelly bar/combined kelly bar |
|---|---|
| Procuct Name | Interlocking Kelly Bar Rotary Drilling Rig Kelly Bar OD470x4x17m |
| ความลึกของการเจาะ | 30-110ม |
| จำนวนส่วน | ภาค 3-6 |
| Color | Customized |
| การใช้งาน | รากฐานเสาเข็ม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Friction Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 10-120m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500-3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็มเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 83m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | กองรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 63m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| Usage | Foundation Pile Hole |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะวิศวกรรมฐานรากการเชื่อมต่อและการขุดเจาะแบบโรตารี่แท่นขุดเจาะ Kelly Bar 4x15m |
| Type | Interlocking / Frictional/combined |
| Drilling Depth | 40-120m |
| Drilling Diammeter | 600-3000mm |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แท่นขุดเจาะแบบหมุน Kelly Bar OD440mm |
| Drilling Depth | 10-100m |
| กว้างเจาะ | 300-3000มม |
| Advange | Factory |
| การใช้งาน | สิ่งที่แนบมากับแท่นขุดเจาะโรตารี่ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องมือขุดเจาะก่อสร้างรับประกันคุณภาพ Kelly Bar |
| พิมพ์ | ประสาน / เสียดทาน / รวม |
| เจาะลึก | 40-120m |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 600-3000mm |
| Usage | Foundation Construction Equipment Spares |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แท่นขุดเจาะแบบหมุน Kelly Bar OD440mm |
| Drilling Depth | 20-100m |
| กว้างเจาะ | 500-3000มม |
| Torque | 100-500kNm |
| การใช้งาน | กองรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แรงเสียดทานเคลลี่บาร์ |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 69m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1500mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| Name | Bearing |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
| การใช้งาน | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane พื้นที่เก็บของ Kelly Bar |
| Size | OD200-2000mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |