| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สว่าน Bauer Type interlocking kelly bar สำหรับ Piling |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์เจาะรูรากฐาน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| การใช้งาน | บาวเออร์ ,Soilmec IMT Mait Casagrande Liebherr ,,, |
| ขนาดกล่องเคลลี่ | 130*130mm,150*150mm,200*200mm,250*250mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สว่าน Bauer Type interlocking kelly bar สำหรับ Piling |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์เจาะรูรากฐาน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สว่าน Bauer Type interlocking kelly bar สำหรับ Piling |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์เจาะรูรากฐาน |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็มเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 63m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | กองรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 89m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | กองรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 40m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 2500mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | กองรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 40m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 2500mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| ใบสมัคร | สำหรับเครื่องตอกเสาเข็มเจาะในทรายหนาแน่น หินกรวด |
|---|---|
| ส่วนเคลลี่ | เคลลี่บาร์ 3-5 ส่วน |
| พิมพ์ | ประสาน / แรงเสียดทาน / รวม kelly bar |
| แท่นขุดเจาะที่เหมาะสม | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr, Casagrande และอื่นๆ... |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูงและราคาโรงงาน การออกแบบหกปุ่มและชิ้นส่วนด้วยวัสดุนำเข้า |
| Usage | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Warranty | 1 Year |
| ชื่อสินค้า | การเชื่อมโยง Kelly Bar & Friction Kelly Bar สําหรับการเจาะทราย / หินทราย / หิน |
| ประเภท | การเชื่อมต่อ / แรงเสียดทาน |
| Drilling depth | 20-120m |