| วัสดุ | Q355C |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องมือเจาะรูตอกเสาเข็มขยายเป็นเส้นผ่านศูนย์กลางใหญ่ |
| กล่องเคลลี่ | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| ชื่อ | เครื่องมือเจาะ แกนบาร์เรลพร้อมฟันกระสุน |
| รายละเอียดการบรรจุ | นู้ด |
| ชื่อ | C31 ร็อค ทีช |
|---|---|
| เคล็ดลับวัสดุ | ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| แอปพลิเคชัน | สว่านเจาะถัง สว่าน |
| ประเภทกระบวนการ | การตีขึ้นรูป |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| Application | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 60M |
| Max Drilling Diammeter | 1600mm |
| ยี่ห้อ | โลมเมค |
| การใช้งาน | อุปกรณ์เจาะหลุมพื้นฐาน |
|---|---|
| Engine | CAT |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 55 ม |
| Max Drilling Diammeter | 1500mm |
| Brand | IMT |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | สว่านทรงกรวย |
| Max Drilling depth | 76m |
| OD | 600-1500มม |
| Teeth Number | 10-31 |
| material | tungsten carbide , 42Crmo |
|---|---|
| application | foundation pile |
| ความแข็ง | HRC43-47 |
| condition | 100% new |
| Oem | available |
| material | tungsten carbide , 42Crmo |
|---|---|
| application | foundation pile |
| hardness | 55hrc |
| สภาพ | 100% ใหม่ |
| Oem | available |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| application | foundation pile |
| hardness | HRA40 |
| condition | 100% new |
| Oem | available |
| material | 42Crmo |
|---|---|
| application | foundation pile |
| ความแข็ง | 43 ชม |
| condition | 100% new |
| Oem | available |
| material | 42Crmo |
|---|---|
| application | foundation pile |
| Oem | available |
| other type | 3050, 3060, 3065 |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจมาตรฐานส่งออก, กล่องไม้ |