| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องตอกเสาเข็ม |
|---|---|
| กระบอกไฮดรอลิกสูงสุด | 180mm |
| ช่วงเส้นผ่าศูนย์กลางเสาเข็ม | 1700-1850mm |
| แรงดันก้านเจาะสูงสุด | 690KN |
| รถขุดที่เหมาะสม (ตัน) | 12-50T |
| ฐาน | กท.336D |
|---|---|
| Engine | CAT 3126 |
| Modle | soilmec SR40 |
| Depth | 44-55m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางดอกสว่าน | 1.2ม |
| ชื่อ | การแบก |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 124-25-630 |
| พิมพ์ | หรือลูกค้า |
| ชื่อ | การแบก |
|---|---|
| Material | Alloy Steel |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Size | 124-25-630 |
| Type | or Customerized |
| ฐาน | แมว |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | แมว |
| MODLE | 280D |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 85m |
| แม็กซ์ เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 2500mm |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B, 35CRMO, 27SIMN, 16MN สำหรับการขุดเจาะบิต; 16mn/35crmo สำหรับ Kelly Bar; Q235 สำหรับ Tremie Pi |
| สี | ปรับแต่ง |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิคทางวีดีโอ การสนับสนุนทางออนไลน์ วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ บ |
| ชื่อสินค้า | บาร์เคลลี่ที่เชื่อมต่อกันสำหรับการตอกเสาเข็ม |
| ชื่อ | ยางกันกระแทก |
|---|---|
| วัสดุ | ยาง |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 620*500*60 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ชื่อ | เครื่องมือขุดเจาะถังหิน |
|---|---|
| วัสดุ | Q355C |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 600 มม. 800 มม. 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1600 มม. |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| ชื่อ | ข้อต่อหมุน |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กโลหะผสมหลอม / 35 CrMo พร้อมการอบชุบด้วยความร้อนพิเศษ |
| พิมพ์ | 20T 30T 40T 50T |
| ใช้ | การกำจัดเสาเข็มและสิ่งที่แนบมากับบาร์เคลลี่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ชื่อ | จานน้ำ |
|---|---|
| วัสดุ | Q345 |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 377 406 470 508 kelly bar need |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |