| การใช้งาน | เครื่องมือขุดเจาะฐานราก |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องมือขุดเจาะฐานราก |
| รูปร่างลักษณะ | ประสาน / เสียดทาน |
| เจาะลึก | 20-120m |
| ชื่อสินค้า | บาร์เคลลี่ที่เชื่อมต่อกัน |
|---|---|
| Drilling Depth | 50M |
| กว้างเจาะ | 2500 มม. |
| Processing type | Forging,Hot treatment and forging |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |
| ชื่อ | Kelly Bar,แท่นขุดเจาะโรตารี่ Kelly Bar |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| Usage | High Speed Road Construction Piling Hole |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | OD368MM ROCK Interlocking และ Kelly Bar แรงเสียดทาน |
| Max Drilling depth | 60m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 2500 มม. |
| Lock Type | Full Inmterlocking |
| Suitable brand | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
|---|---|
| Name | Enhancement Ring |
| material | 35CrMo |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| Color | Customized |
| วัสดุ | Q345B /27SIMN /35CRMO พร้อมการรักษาความร้อนพิเศษ |
|---|---|
| Allpication | Foundation Drilling Hole |
| Good Name | Kelly Bar |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| After-sales service provided | Video technical support, Online support, Engineers available to service machinery overseas, Field maintenance and repair service, Field installation |
| Product Name | Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| The First Section Length | 14m |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| Application | foundation pilling |
| ชื่ออื่น | Bauer ประสาน Kelly Bar |
| Usage | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| ประเภท | การเชื่อมต่อ / แรงเสียดทาน |
| Drilling depth | 20-120m |
| วัสดุ | Q345B / 35CRMO พร้อมการรักษาความร้อนพิเศษ |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประสานบาร์เคลลี่ |
|---|---|
| ความยาวส่วนแรก | 14m |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| แอปพลิเคชัน | รองพื้นรองพื้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |
| Product Name | Interlocking Mechanical Kelly Bar OD406 X4X15m |
|---|---|
| Drilling Depth | Up to55m |
| Drilling Diammeter | Max 3000mm |
| Use | deep foudation,road,bridges |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |