| การใช้งาน | สิ่งที่แนบมากับแท่นขุดเจาะโรตารี่ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แท่นขุดเจาะแบบหมุนที่เชื่อมต่อด้วย Telescopic Kelly Rod Kelly Bar |
| เจาะลึก | 20-100m |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 400-3000mm |
| แอปพลิเคชัน | เจาะหิน ตอกเสาเข็มขนาดใหญ่ |
| Usage | Construction Piling Hole |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | บาร์เคลลี่ที่ประสานกัน |
| Max Drilling depth | 30m |
| Max Diammeter | 1500mm |
| ประเภทล็อค | พื้นฐาน |
| Material | 60Si2Mn |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| Product name | Kelly Bar damping spring |
| Condition | 100%new |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| การใช้งาน | หลุมก่อสร้าง |
|---|---|
| Product name | Foundation Kelly Bar |
| Lock Type | Foundation |
| องค์ประกอบ | 3/4/5 |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |
| Usage | Construction Piling Hole |
|---|---|
| Product name | Foundation Kelly Bar |
| Lock Type | Foundation |
| Elements | 3/4/5 |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |
| การใช้งาน | ฐานเจาะหลุม |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประสานบาร์เคลลี่ |
| พิมพ์ | ประสาน / เสียดทาน |
| เจาะลึก | 20-120m |
| การใช้งาน | กองรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 40M |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 2500mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | สิ่งที่แนบมากับแท่นขุดเจาะโรตารี่ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประสานบาร์เคลลี่ |
| เจาะลึก | 10-100m |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 300-3000mm |
| แอดเวนจ์ | โรงงาน |
| Name | Swivel joint |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กหลอม / 35 CrMo ด้วยการอบชุบพิเศษ |
| Type | 20T 30T 40T 50T |
| การใช้ | Piling Rid และ Kelly Bar Attachment |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| Usage | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Type | Interlocking |
| ความลึกของการเจาะ | 20-120ม |