| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Kelly Rod Kelly bar Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| องค์ประกอบ | 3 |
| ความยาวส่วนแรก | 14m |
| การรับประกัน | 1 ปี 6 เดือน |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขุดเจาะเสาเข็มตอกเสาเข็มขนาดใหญ่ |
| Product Name | Rotary Drilling Rig Kelly Bar |
|---|---|
| Tube Material | Q345B/16Mn /27SiMn |
| Max Drilling Depth | 20-100M |
| Max Drilling Diammeter | 400-3000mm |
| Color | Customized |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 78m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 2800มม |
| ประเภทล็อค | ประสาน |
| การใช้งาน | สิ่งที่แนบมากับแท่นขุดเจาะโรตารี่ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โต๊ะหมุน Kelly Bushing Kelly Rod |
| เจาะลึก | 20-80m |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 500-3000mm |
| ยี่ห้อ | เจียไถหงหลี่ |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องเจาะหินแบบโทรทรรศน์ แคลล็อคสต๊อป แคลลีย์สต๊อป แรทตารี แคลลีย์บาร์ |
| Drilling Depth | 20-100m |
| กว้างเจาะ | 400-3000มม |
| Advange | Factory |
| วัสดุ | 60Si2Mn |
|---|---|
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สปริงแดมเปอร์สำหรับแท่นเจาะโรตารี่ Kelly Bar |
| สภาพ | ใหม่ 100% |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| Product Name | Rotary Drilling Rig Kelly Bar |
|---|---|
| วัสดุท่อ | Q345B /16MN /27SIMN |
| Max Drilling Depth | 20-100M |
| Max Drilling Diammeter | 400-3000mm |
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเจาะ ประสาน Kelly Bar |
|---|---|
| เจาะลึก | 60m |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 2500mm |
| แอปพลิเคชัน | เจาะหิน ตอกเสาเข็มขนาดใหญ่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |
| การใช้งาน | สิ่งที่แนบมากับแท่นขุดเจาะโรตารี่ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แท่นขุดเจาะแบบหมุนที่เชื่อมต่อด้วย Telescopic Kelly Rod Kelly Bar |
| เจาะลึก | 20-100m |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 400-3000mm |
| แอดเวนจ์ | โรงงาน |
| ชื่อ | Kelly Box plus 1m tube |
|---|---|
| วัสดุ | 35CrMo ด้วยการรักษาความร้อนพิเศษ |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Soilmec Mait IMT SR XR แท่นขุดเจาะแบบหมุน |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูงและราคาโรงงาน |
| สี | กำหนดเอง |