| Usage | interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ส่วนไดรฟ์ |
| Max Drilling depth | OD30-1000mm |
| Max Diammeter | 1000mm |
| Lock Type | interlocking |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 60 ม |
| Outside Diammeter | 440mm |
| ประเภทล็อค | ประสาน |
| Usage | Construction Equipment Spares |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | Soilmec Bauer Casagrande Tescar Mait เครื่องเจาะหมุนต้องการรากฐานที่ลึก |
| Drilling Depth | 20-100m |
| กว้างเจาะ | 400-3000มม |
| Application | Rock drilling,Large caliber pile foundation pilling |
| Product Name | Telescopic Interlocking Kelly Bar Kelly Rod |
|---|---|
| องค์ประกอบ | 3-5 |
| Max Drilling Depth | Up to 100M |
| กว้างขวางการเจาะสูงสุด | สูงถึง 3000 มม |
| Application | Drilling Rigs Spares ,Pile foundation pilling |
| วัสดุ | Q345B /27SiMn /35CrMo พร้อมการอบชุบด้วยความร้อนพิเศษ |
|---|---|
| Allpication | หลุมขุดดิน |
| ชื่อดี | Rt-3 Frictional Kelly Bar |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ตอกเสาเข็ม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เคลลี่บาร์ที่เชื่อมต่อกันแบบผสมผสาน |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 59.5 ล้าน |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | ประสานและเสียดทาน |
| Product Name | Combined type kelly bar OD470/4/72m |
|---|---|
| ธาตุ | 4 |
| The First Section Length | 19m |
| Warranty | 1 Year,6 months |
| การใช้งาน | เครื่องขุดหลุมหลังคารีบขนาดใหญ่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สว่าน Bauer Type interlocking kelly bar สำหรับ Piling |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์เจาะรูรากฐาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Soilmec Bauer Casagrande Tescar Mait แท่นขุดเจาะโรตารี่ Need Deep Foundation Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| เจาะลึก | สูงถึง 110m |
| เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | สูงถึง 3000mm |
| น้ำหนัก | 15000kgs |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |
| Usage | Rotary Piling Rig Spares Drilling Hole |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แท่นขุดเจาะแบบโรตารี่ที่กำหนดเอง |
| Drilling Depth | 30-100m |
| กว้างเจาะ | 400-3000มม |
| Application | Rock /Soil drilling,Large caliber pile foundation pilling |