| การใช้งาน | งานก่อสร้างฐานรากเสาเข็มเจาะ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | บาร์เคลลี่ที่ประสานกัน |
| Max Drilling depth | 50m |
| Outside Diammeter | 419mm |
| Lock Type | Interlocking |
| Usage | Rotary Piling Rig Spares Drilling Hole |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แท่นขุดเจาะแบบโรตารี่ที่กำหนดเอง |
| ความลึกของการเจาะ | 30-100ม |
| Drilling Diammeter | 400-3000mm |
| Application | Rock /Soil drilling,Large caliber pile foundation pilling |
| ชื่อสินค้า | 4 ส่วนประสาน Kelly Bar |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะคุณภาพสูง |
| Abrasion resistance | Strong |
| Lock Type | Interlocking |
| Application | Foundation Drilling Hole |
| การใช้งาน | ฐานเจาะ แท่นขุดเจาะ รูเจาะ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | OD355/4/10m Interlocking And Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 35.5 |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1500mm |
| ประเภทหลอด | ท่อเหล็กกลม Sealmess |
| การใช้งาน | เสาเข็มเจาะรองพื้น |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 43m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Friction Kelly Bar |
|---|---|
| องค์ประกอบ | 4 |
| ความยาวส่วนแรก | 16m |
| การรับประกัน | 1 ปี 6 เดือน |
| แบบฟอร์มความดัน | ประสาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Kelly Rod Kelly bar Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| องค์ประกอบ | 3 |
| ความยาวส่วนแรก | 14m |
| การรับประกัน | 1 ปี 6 เดือน |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขุดเจาะเสาเข็มตอกเสาเข็มขนาดใหญ่ |
| ชื่อ | ยางกันกระแทก |
|---|---|
| วัสดุ | ยาง |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 740*620*60 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn สำหรับเจาะบิต; |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| รูปร่างลักษณะ | แถบเคลลี่แบบเชื่อมประสานหรือแบบเสียดทาน, Kelly Bar |
| ชื่อ | Kelly Bar,แท่นขุดเจาะโรตารี่ Kelly Bar |
| Name | Water plate |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B |
| Application | rotary drilling rig kelly bar |
| ขนาด | OD40-600 มม. |
| Weight | 40kg |