| การใช้งาน | กองรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Friction Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 49m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 1500mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็มเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 43m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| การใช้งาน | กองรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 89m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| ชื่อสินค้า | OD419x3 x12.5m ประสาน Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 34M |
| Max Torque | 150kNm |
| Element | 3 |
| The First Section Length | 12.5m |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็มเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประสานบาร์เคลลี่ |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 80M |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | ประสาน |
| การใช้งาน | งานก่อสร้างฐานรากเสาเข็มเจาะ |
|---|---|
| Product name | interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 77m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 2900มม |
| Lock Type | interlocking |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 78 ม |
| Max Diammeter | 3000mm |
| ประเภทล็อค | ประสาน |
| การใช้งาน | งานก่อสร้างฐานรากเสาเข็มเจาะ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | บาร์เคลลี่ที่ประสานกัน |
| Max Drilling depth | 77m |
| Max Diammeter | 2800mm |
| Lock Type | Interlocking |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Frictional Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 77m |
| Max Diammeter | 2800mm |
| Lock Type | Frictional |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | สแควร์สแควร์ Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 77m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 2500 มม. |
| Lock Type | Frictional |