| การใช้งาน | งานก่อสร้างฐานรากเสาเข็มเจาะ |
|---|---|
| Product name | interlocking Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 77m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 2900มม |
| Lock Type | interlocking |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Frictional Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 77m |
| Max Diammeter | 2800mm |
| Lock Type | Frictional |
| material | tungsten carbide , 42Crmo |
|---|---|
| application | foundation pile |
| condition | 100% new |
| Oem | available |
| ประเภทอื่น ๆ | B47K20H, B47K19H, B47K17H, 3050, 3060, 3065 |
| Suitable brand | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
|---|---|
| Name | Trust Roller |
| material | 40Mn |
| Warranty | 6 months |
| Color | Customized |
| ขนาด | ขนาดตามต้องการ |
|---|---|
| Product name | Spearhead |
| คําสําคัญ | หัวหอก |
| for | kelly bar |
| รายละเอียดการบรรจุ | กำหนดเอง |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์ก่อสร้าง |
| Material | Alloy steel |
| คําสําคัญ | ชุดปลอกผนังเดี่ยว |
| รายละเอียดการบรรจุ | ความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | การหล่อรากฐาน |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว | ขัด, ทาสี |
| วัสดุ | สแตนเลส Q355d |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 (2000) |
| บริการ | OEM ODM, OEM ที่กำหนดเอง |
| Product Name | Pile Breaker |
|---|---|
| Warranty | 6 months |
| สี | สีเหลือง, น้ำเงิน, ปรับแต่ง, ขาว |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001,CE |
| Material | Steel |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตอกเสาเข็ม, เครื่องตอกเสาเข็ม, เครื่องตอกเสาเข็ม, เครื่องสกัดหิน |
|---|---|
| กำลังอัดสูงสุดของกระบอกไฮดรอลิก | 180มม |
| ช่วงของเส้นผ่านศูนย์กลางเสาเข็ม | 1700-1850มม |
| แรงดันก้านเจาะสูงสุด | 690KN |
| รถขุดที่เหมาะสม (ตัน) | 12-50T |
| ชื่อ | ข้อต่อหมุน |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กหลอม / 35 CrMo ด้วยการอบชุบพิเศษ |
| พิมพ์ | 20T 30T 40T 50T |
| ใช้ | Piling Rid และ Kelly Bar Attachment |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |