| สถานที่กำเนิด | มณฑลซานตงประเทศจีน |
|---|---|
| ยี่ห้อที่เหมาะสม | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| ชื่อ | SR220 OD445 เคลลี่บาร์ชิ้นส่วนเครื่องจักรก่อสร้างคอลัมน์เชื่อมต่อกัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| วัสดุ | ทังสเตนคาร์ไบด์ 42Crmo |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เสาเข็ม |
| ความแข็ง | 45-55hrc |
| เงื่อนไข | ใหม่ 100% |
| OEM | มีอยู่ |
| Type | Core barrel |
|---|---|
| Material | steel,high quality carbon steel |
| Color | customized |
| Oem | available |
| Oem/odm | Welcome |
| การใช้งาน | ช่องก่อสร้างถนนความเร็วสูง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แบรคเคลลี่ |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 120m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 3000มม |
| ประเภทล็อค | แบรคเคลลี่ |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Interlocking Kelly Bar |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 78 ม |
| Max Diammeter | 3000mm |
| ประเภทล็อค | ประสาน |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Construction equipment |
| Material | Alloy steel |
| keyword | single wall casing series |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้าต้องการ |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Construction equipment |
| Material | Q345B |
| keyword | single wall casing series |
| สี | สีเหลือง |
| การใช้งาน | เสาเข็ม |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แรงเสียดทานบาร์เคลลี่ |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 54 ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 1500มม |
| ประเภทล็อค | แรงเสียดทาน |
| การใช้งาน | เสาเข็มเจาะฐานราก |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แบรคเคลลี่ |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 43m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 3000มม |
| ประเภทล็อค | แรงเสียดทาน |
| การใช้งาน | งานก่อสร้างฐานรากเสาเข็มเจาะ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | บาร์เคลลี่ที่เชื่อมต่อกัน |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 80 เมตร |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 3000มม |
| ประเภทล็อค | ประสาน |