| วัสดุ | สแตนเลส Q355d |
|---|---|
| บริการ | OEM ODM, OEM ที่กำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | การหล่อรากฐาน |
| การรักษาพื้นผิว | ขัด, ทาสี |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 (2000) |
| วัสดุ | สแตนเลส Q355d |
|---|---|
| บริการ | OEM ODM, OEM ที่กำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | การหล่อรากฐาน |
| การรักษาพื้นผิว | ขัด, ทาสี |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 (2000) |
| Product Name | Combined type kelly bar OD470/4/72m |
|---|---|
| ธาตุ | 4 |
| The First Section Length | 19m |
| Warranty | 1 Year,6 months |
| การใช้งาน | เครื่องขุดหลุมหลังคารีบขนาดใหญ่ |
| ชื่อสินค้า | Kelly Rod เคลลี่บาร์ Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| องค์ประกอบ | 3 |
| ความยาวส่วนแรก | 14m |
| การรับประกัน | 1 ปี 6 เดือน |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขุดหลุมหลังคารีบขนาดใหญ่ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตอกเสาเข็ม, เครื่องตอกเสาเข็ม, เครื่องตอกเสาเข็ม, เครื่องสกัดหิน |
|---|---|
| กำลังอัดสูงสุดของกระบอกไฮดรอลิก | 180มม |
| ช่วงของเส้นผ่านศูนย์กลางเสาเข็ม | 1700-1850มม |
| แรงดันก้านเจาะสูงสุด | 690KN |
| รถขุดที่เหมาะสม (ตัน) | 12-50T |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลซานตงประเทศจีน |
|---|---|
| ยี่ห้อที่เหมาะสม | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| ชื่อ | ข้อต่อหมุน |
| จำนวนส่วน | 3/4/5 |
| วัสดุ | 35Crmo |
| Product Name | Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| ความยาวส่วนแรก | 14 ม |
| Warranty | 6 months |
| Application | foundation pilling |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |
| Product Name | Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| The First Section Length | 14m |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| Application | foundation pilling |
| ชื่ออื่น | Bauer ประสาน Kelly Bar |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | Bauer มาตรฐานข้อต่อเหล็กไร้รอยต่อเสาเข็มท่อผนังคู่ท่อร่วมสำหรับเครื่องจักรก่อสร้างแท่นขุดเจาะ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Product Name | Interlocking Mechanical Kelly Bar OD406 X4X15m |
|---|---|
| Drilling Depth | Up to55m |
| Drilling Diammeter | Max 3000mm |
| Use | deep foudation,road,bridges |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |