| การใช้งาน | เสาเข็ม |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แบรคเคลลี่ |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 63m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | 3000มม |
| ประเภทล็อค | แรงเสียดทาน |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Frictional Kelly Bar |
| Max Drilling depth | 89m |
| Max Diammeter | 3000mm |
| ประเภทล็อค | แรงเสียดทาน |
| วัสดุ | สแตนเลส Q355d |
|---|---|
| บริการ | OEM ODM, OEM ที่กำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | การหล่อรากฐาน |
| การรักษาพื้นผิว | ขัด, ทาสี |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 (2000) |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | รถขับกระเป๋า |
| Max Drilling depth | 75m |
| เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด | OD 620-OD2500 มม. |
| Applied equipment | Rotary Piling & drilling machine |
| แอปพลิเคชัน | ตอกเสาเข็ม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางดอกสว่าน | 600-2500 |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอนคุณภาพสูง |
| OEM/ODM | มีอยู่ |
| ความหนา | 16-30มม |
| Type | Rock Drilling Bucket |
|---|---|
| Use | Rock Drilling Hole |
| Material | Q345B |
| ประเภทเครื่อง | อุปกรณ์ขุดเจาะ |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | กระบอกสูบ |
| คําสําคัญ | กระบอกสูบ |
| for | undercarriage |
| Weight | 40kg |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ชิ้นส่วนเครื่องจักรก่อสร้าง ผนังเดี่ยว เจาะปลอก เสาเข็มเจาะ ฐานราก เสาเข็มเจาะ |
| คำสำคัญ | ชุดปลอกแถวเดี่ยวผนังเดี่ยว |
| สำหรับ | ค้อนที่เบื่อ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| ขนาด | ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ชิ้นส่วนเครื่องจักรก่อสร้าง ผนังเดี่ยว เจาะปลอก เสาเข็มเจาะ ฐานราก เสาเข็มเจาะ |
| วัสดุ | Q355B |
| บริการ | ผู้ผลิต |
| แอปพลิเคชัน | การตอกรองพื้น |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Construction machinery parts single wall drill casing bored piling foundation bore pile |
| Material | Alloy steel |
| keyword | double wall casing series |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |