| ชื่อสินค้า | แท่นตอกเสาเข็มมือสอง |
|---|---|
| Brand | CRRC |
| Model | 280 |
| ช่วงล่าง | CAT336D |
| Engine | CAT C9 Elec Injection |
| Name | Damping Spring |
|---|---|
| Material | 60Si2Mn |
| Application | Bauer Soilmec Mait IMT |
| ข้อดี | คุณภาพสูง |
| Height | 480mm |
| ชื่อ | Damping Spring |
|---|---|
| วัสดุ | 60Si2Mn |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Soilmec Mait IMT แท่นขุดเจาะโรตารี่ |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูงและราคาโรงงาน |
| ส่วนสูง | 410mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ท่อ Contrete Tremie |
|---|---|
| วัสดุ | Q235b |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 8''10''12'' |
| แอปพลิเคชัน | การก่อสร้างคอนกรีตเท |
| เครื่องประดับ | สิ่งที่กระโดด, การเชื่อมต่อ, จานหมุน |
| Application | Bore Piling Hole for building |
|---|---|
| เครื่อง | CAT หรือ Selfmade |
| Drilling Depth | 20m-58m |
| กว้างเจาะ | 400mm-2000mm |
| Brand | Soilmec |
| Application | Bore Piling Hole for building |
|---|---|
| Engine | CAT or Selfmade |
| Drilling Depth | 20m-58m |
| กว้างเจาะ | 400mm-2000mm |
| Brand | Soilmec |
| ชื่อ | ข้อต่อหมุนแบบบาวเออร์ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กโลหะผสมหลอม / 35 CrMo พร้อมการอบชุบด้วยความร้อนพิเศษ |
| พิมพ์ | 25T 30T |
| แบริ่งภายใน | SKF,FAG |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| ชื่อ | ข้อต่อหมุนแบบบาวเออร์ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กโลหะผสมหลอม / 35 CrMo พร้อมการอบชุบด้วยความร้อนพิเศษ |
| พิมพ์ | 25T 30T |
| แบริ่งภายใน | SKF,FAG |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| วัสดุ | Q355B+35CrMo+27SiMn |
|---|---|
| Outer Pipe Dimeter | 340mm-580mm |
| Length per section | 13m-18m |
| Drilling Depth | 36m-110m |
| Rated Torque | 120kn.m-400kn.m |
| Features | Non-slip handle, lightweight, durable |
|---|---|
| Application | Foundation Drilling |
| Usage | Tightening and loosening bolts and screws |
| Rig Model | BG24 /BG36/XR220/AF180/SR360 |
| Size | 200*200 |