| วัสดุ | เหล็กเหล็ก |
|---|---|
| Brand | JIETAIHONGLI |
| สภาพ | ดี |
| Name | Pump |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ |
| Name | Used piling rig |
|---|---|
| Drilling depth | 85 |
| Weight | 55T |
| Machine type | CAT336D |
| ข้อดี | คุณภาพสูงและราคาโรงงาน |
| Suitable brand | bauer, soilmec, liebherr, mait, tescar, imt, abi, sany, |
|---|---|
| ชื่อ | รถขับกระเป๋า |
| material | Alloy steel |
| Warranty | 6 months |
| Color | Customized |
| Bolts number | 8-16 |
|---|---|
| Product name | casing |
| Material | Q345B |
| OD | OD1300mm |
| Length | 3m |
| Thickness | 40mm |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ป้องกันปลอก |
| Material | Q345B |
| OD | OD2000mm |
| Length | 1800mm |
| Bolts number | 8-16 |
|---|---|
| Product name | surface casing |
| Material | Q345B |
| OD | OD1200/1120mm |
| Length | 2m |
| ชื่อ | ฟันแบน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | รากฐานเสาเข็ม |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน, ทังสเตนคาร์ไบด์, 42CrMo |
| ประเภทกระบวนการ | การตีขึ้นรูป |
| ฟัน | BFZ80 ฟันดิน BFZ72 ฟันดิน BFZ72 bauer ฟัน |
| ชื่อ | ฟันแบน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | รากฐานเสาเข็ม |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอน, ทังสเตนคาร์ไบด์, 42CrMo |
| ฟัน | BFZ80 ฟันดิน BFZ72 ฟันดิน BFZ72 bauer ฟัน |
| วัสดุของตัวเครื่อง | 42CrMo + ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตอกเสาเข็มมือสอง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | CRRC |
| แบบอย่าง | 280 |
| ช่วงล่าง | CAT336D |
| เครื่องยนต์ | CAT C-9 อิเล็กฉีด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตอกเสาเข็มมือสอง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | CRRC |
| แบบอย่าง | 280 |
| ช่วงล่าง | CAT336D |
| เครื่องยนต์ | CAT C-9 อิเล็กฉีด |