| การใช้งาน | อุปกรณ์เจาะหลุมพื้นฐาน |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 50M |
| กว้างขวางการเจาะสูงสุด | 1500มม |
| Brand | Soilmec |
| พิมพ์ | สว่าน |
|---|---|
| ชื่อ | ถังสว่าน |
| สี | สีที่ปรับแต่งได้ |
| จำนวนชิ้น | 1 |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนคุณภาพสูง |
| Application | Foundation Drilling Hole Machine |
|---|---|
| เครื่อง | แมว |
| Drilling Depth | 20m-75m |
| กว้างเจาะ | 400-2500 มม. |
| Brand | CRRC |
| การใช้งาน | หลุมเจาะรากฐาน |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 50M |
| Max Drilling Diammeter | 1500mm |
| ยี่ห้อ | โลมเมค |
| Application | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Engine | CAT |
| ความลึกในการเจาะสูงสุด | 60 ม |
| Max Drilling Diammeter | 1600mm |
| ยี่ห้อ | โลมเมค |
| Application | Foundation Drilling Hole Equipment |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 60M |
| Max Drilling Diammeter | 2000mm |
| Brand | Soilmec |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| วัสดุ | 16Mn สําหรับขุด; 16Mn / 35CrMo สําหรับเคลลี่บาร์; Q235 สําหรับท่อทรัมมี่ |
| Color | Customized |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| Name | Rotary head sleeve booshfor rotary drilling rig construction machine parts piling rig rotary head accessories |
| ชื่อ | เครื่องมือเจาะ |
|---|---|
| วัสดุ | Q355C |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| กล่องเคลลี่ | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ชื่อ | เครื่องมือขุดเจาะ |
|---|---|
| Material | Q355C |
| การใช้งาน | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane พื้นที่เก็บของ Kelly Bar |
| Kelly Box | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| ชื่อ | เครื่องตอกเสาเข็มมือสอง |
|---|---|
| เจาะลึก | 30-60 |
| น้ำหนัก | 50T |
| ประเภทเครื่อง | XR220 |
| ความได้เปรียบ | คุณภาพสูงและราคาโรงงาน |