| ยี่ห้อที่เหมาะสม | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
|---|---|
| ชื่อ | ปั๊ม |
| material | CAST IRON |
| Warranty | 6 months |
| Color | Customized |
| Material | cast iron |
|---|---|
| ยี่ห้อ | เร็กซ์โรธ |
| condition | Good |
| ชื่อ | อะไหล่แท่นตอกเสาเข็ม กล่องลดเกียร์ดาวเคราะห์ |
| Application | main winch rotary drilling rig |
| ชื่อ | Damping Spring |
|---|---|
| วัสดุ | 60Si2Mn |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Soilmec Mait IMT แท่นขุดเจาะโรตารี่ |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูงและราคาโรงงาน |
| ส่วนสูง | 480mm |
| ชื่อดี | ฟันกระสุน |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ถั่วสว่านโลหะผสม |
| วัสดุ | 40Cr |
| แอปพลิเคชัน | สว่านหิน / ถังหิน |
| พิมพ์ | ฟันแบนและฟันกระสุนลูกกลิ้งบิต |
| ชื่อ | Damping Spring |
|---|---|
| น้ำหนัก | 70KGS |
| วัสดุ | 60Si2Mn |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูงและราคาโรงงาน |
| ส่วนสูง | 410mm |
| ชื่อ | Damping Spring |
|---|---|
| วัสดุ | 60Si2Mn |
| ส่วนสูง | 410mm |
| น้ำหนัก | 70KGS |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Soilmec Mait IMT แท่นขุดเจาะโรตารี่ |
| สภาพ | ใช้ |
|---|---|
| Weight | 48T |
| Type | Rotary Drilling Rig |
| Power type | Diesel |
| Warranty | 1 Year |
| Application | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 50M |
| Max Drilling Diammeter | 1500mm |
| Brand | Soilmec |
| ชื่อ | C31 ร็อค ทีช |
|---|---|
| เคล็ดลับวัสดุ | ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| แอปพลิเคชัน | สว่านเจาะถัง สว่าน |
| ประเภทกระบวนการ | การตีขึ้นรูป |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| ชื่อ | ดอกสว่านเจาะหิน |
|---|---|
| เคล็ดลับวัสดุ | ทังสเตนคาร์ไบด์ |
| แอปพลิเคชัน | สว่านเจาะถัง สว่าน |
| ประเภทกระบวนการ | การตีขึ้นรูป |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |