| วัสดุ | Q355C |
|---|---|
| กล่องเคลลี่ | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| ชื่อ | แท่นขุดเจาะแบบโรตารี่แท่นขุดเจาะ Belling Bucket สำหรับเครื่องจักรตอกเสาเข็มขยายเส้นผ่านศูนย์กลางรูเจ |
| ลักษณะเฉพาะ | ตั้งความลึกของดอกสว่านและขันให้แน่น |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| แอปพลิเคชัน | ฐานเจาะหลุม |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | แมว |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 50M |
| แม็กซ์ เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 1500mm |
| ยี่ห้อ | ซอยล์เมค |
| ชื่อ | Damping Spring |
|---|---|
| วัสดุ | 60Si2Mn |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Soilmec Mait IMT แท่นขุดเจาะโรตารี่ |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูงและราคาโรงงาน |
| ส่วนสูง | 480mm |
| ชื่อ | เครื่องมือเจาะ |
|---|---|
| วัสดุ | Q355C |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 600 มม. 800 มม. 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1600 มม. |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ฟัน | เศษหิน/บิตทราย/บิตรถเข็น/เตา/บิตนักบิน |
| พิมพ์ | สว่าน |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | กรณี |
| จำนวนชิ้น | 1 |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนคุณภาพสูง |
| ขนาดกล่องเคลลี่ | อุปกรณ์เสริม 200x200mm, 150x150mm หรือ 130x130mm เป็นต้น |
| พิมพ์ | สว่าน |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | กรณี |
| จำนวนชิ้น | 1 |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนคุณภาพสูง |
| ขนาดกล่องเคลลี่ | อุปกรณ์เสริม 200x200mm, 150x150mm หรือ 130x130mm เป็นต้น |
| ชื่อ | การขุดเจาะบิต B47K ประเภท |
|---|---|
| Tip Material | tungsten carbide |
| การใช้งาน | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane พื้นที่เก็บของ Kelly Bar |
| Hardness | Max 1000Mpa |
| Teeth | Bullet teeth/rock bits, sand bits, roller bits, hobs, pilot bits |
| Application | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 50M |
| กว้างขวางการเจาะสูงสุด | 1500มม |
| Brand | Soilmec |
| แอปพลิเคชัน | ฐานเจาะหลุม |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | แมว |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 50M |
| แม็กซ์ เจาะเส้นผ่านศูนย์กลาง | 1500mm |
| ยี่ห้อ | ซอยล์เมค |
| Application | Foundation Drilling Hole |
|---|---|
| Engine | CAT |
| Max Drilling Depth | 50M |
| กว้างขวางการเจาะสูงสุด | 1500มม |
| Brand | Soilmec |