| ประเภท | เปิดถังเจาะแบบเปิด |
|---|---|
| Use | Rock Drilling Hole |
| Material | Q345B |
| ประเภทเครื่อง | อุปกรณ์ขุดเจาะ |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 |
| ชื่อ | เครื่องมือขุดเจาะหินและถังดิน |
|---|---|
| วัสดุ | Q355C |
| แอปพลิเคชัน | อะไหล่เครื่องตอกเสาเข็มฐานราก |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500 มม. 800 มม. 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1600 มม. |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| ชื่อ | สว่านเจาะหิน |
|---|---|
| วัสดุ | Q355C |
| แอปพลิเคชัน | อะไหล่เครื่องตอกเสาเข็มฐานราก |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500 มม. 800 มม. 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1600 มม. |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| Usage | Foundation Bored Pile Construction |
|---|---|
| Product name | Casing |
| Max Diammeter | OD 6720-OD2880mm |
| Applied equipment | Rotary Piling & drilling machine |
| วัสดุ | Q345B |
| พิมพ์ | ถังเจาะหิน |
|---|---|
| ใช้ | หลุมเจาะหิน |
| วัสดุ | Q345B |
| ประเภทเครื่อง | อุปกรณ์ขุดเจาะ |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 |
| ชื่อ | เครื่องตอกเสาเข็มมือสอง |
|---|---|
| เจาะลึก | 2800(MM) |
| น้ำหนัก | 78T |
| ประเภทเครื่อง | SR80C |
| ความได้เปรียบ | คุณภาพสูงและราคาโรงงาน |
| Type | Rock Drilling Bucket |
|---|---|
| การใช้ | หลุมเจาะหิน |
| Material | Q345B |
| ประเภทเครื่อง | อุปกรณ์ขุดเจาะ |
| ได้รับการรับรอง | ISO9001 |
| วัสดุ | Q355C |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | อะไหล่เครื่องตอกเสาเข็มฐานราก |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 500 มม. 800 มม. 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1600 มม. |
| ฟัน | ฟันกระสุน/เศษหิน, เศษทราย, ลูกกลิ้ง, เตา, บิตนักบิน |
| กล่องเคลลี่ | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| วัสดุ | Q355C |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องมือเจาะรูตอกเสาเข็ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 400 มม. 800 มม. 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1600 มม. |
| กล่องเคลลี่ | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| ชื่อ | เครื่องมือขุดเจาะถังทำความสะอาด |
| วัสดุ | Q355C |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | เครื่องมือเจาะรูตอกเสาเข็ม |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 400 มม. 800 มม. 1000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1600 มม. |
| กล่องเคลลี่ | 120x120mm, 150x150mm, 200x200mm, 250x250mm |
| ชื่อ | เครื่องมือเจาะ เปิดถัง |