| ชื่อ | Damping Spring |
|---|---|
| วัสดุ | 60Si2Mn |
| ส่วนสูง | 500mm |
| น้ำหนัก | 71KGS |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Soilmec Mait IMT แท่นขุดเจาะโรตารี่ |
| Name | Damping Spring |
|---|---|
| Material | 60Si2Mn |
| ความสูง | 600 มม. |
| น้ําหนัก | 72กก |
| Application | Bauer Soilmec Mait IMT Rotary Drilling Rig |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B,35CrMo,27SiMn |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ |
| สภาพ | ใหม่ 100% |
| ประเภทเครื่อง | สำหรับแท่นขุดเจาะแบบหมุน ตอกเสาเข็ม |
| วัสดุ | Q355B |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| ชื่อ | คู่มือเคลลี่สำหรับแท่นขุดเจาะโรตารี่อะไหล่เครื่องจักรก่อสร้างชิ้นส่วนเสาเข็ม |
| รายละเอียดการบรรจุ | กำหนดเอง |
| ชื่อ | Damping Spring |
|---|---|
| วัสดุ | 60Si2Mn |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Soilmec Mait IMT แท่นขุดเจาะโรตารี่ |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูงและราคาโรงงาน |
| ส่วนสูง | 410mm |
| Material | Q345B |
|---|---|
| Color | Customized |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| Name | kelly guide Frame for rotary drilling rig spare parts construction machine parts piling rig |
| รายละเอียดการบรรจุ | กำหนดเอง |
| Name | Damping Spring |
|---|---|
| วัสดุ | 60Si2Mn |
| Height | 410mm |
| Weight | 70KGS |
| การใช้งาน | เครื่องเจาะหมุนของ Bauer Soilmec Mait IMT |
| ชื่อ | ประเภทข้อต่อแบบหมุน |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กหลอม / 35 CrMo ด้วยการอบชุบพิเศษ |
| พิมพ์ | 25T 30T |
| ตลับลูกปืนด้านใน | SKF, FAG |
| แอปพลิเคชัน | ซอยล์เมค IMT MAIT คาซากรันเด ลีบแฮร์ |
| วัสดุ | 16Mn |
|---|---|
| Type | 25T 30T 40T |
| Inner Bearing | SKF,FAG |
| Advantage | High quality and factory prices |
| Warranty | 6 months |
| Product Name | Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| ความยาวส่วนแรก | 14 ม |
| Warranty | 6 months |
| Application | foundation pilling |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |