| Suitable brand | bauer, soilmec, liebherr, mait, tescar, imt, abi, sany, |
|---|---|
| Name | Rubber damping |
| วัสดุ | ยาง |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| Color | Customized |
| Application | Drilling |
|---|---|
| 21212 | 654654 |
| Surface Treatment | Polishing |
| 64654 | 65456465 |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | เกลียว |
| การใช้งาน | การก่อสร้างเสาเข็มเจาะรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 36นาที |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 2500mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| ชื่อ | การแบก |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 010 25 400 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| การใช้งาน | สำหรับแท่นขุดเจาะแบบซ้อนสำหรับการขุดเจาะในทรายหนาแน่นกรวดและหิน |
|---|---|
| Kelly sections | Kelly bar 3-5 sections |
| ประเภท | การเชื่อมต่อ /แรงเสียดทาน /Kelly Bar รวมกัน |
| Suitable Rigs | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr,Casagrande and more... |
| วัสดุ | Q345B, 35CRMO, 27SIMN, 16MN สำหรับการขุดเจาะบิต; 16mn/35crmo สำหรับ Kelly Bar; Q235 สำหรับท่อ Tremie |
| Name | Kelly Guide frame |
|---|---|
| Material | Q345 |
| Application | Kelly Bar of rotary drilling rig |
| Colour | customized |
| ความกว้าง | 500มม |
| Name | Water plate |
|---|---|
| Material | Q345 |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane piling rigs Kelly Bar |
| Size | 377 406 470 508 kelly bar need |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| Name | Capel |
|---|---|
| Material | 35CrMo |
| Application | Buaer Soilmec IMT Mait Casagrane kelly bar |
| Size | OD 20-60mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| Usage | Rotary Piling Rig Attachment |
|---|---|
| Product Name | Construction Drilling Tools |
| Type | Interlocking |
| Drilling Depth | 30-140m |
| Advange | Factory |
| ชื่อ | เครื่องตอกเสาเข็ม เครื่องมือแท่นขุดเจาะ เครื่องมือแท่นขุดเจาะ เครื่องมือแท่นขุดเจาะ kelly bar Bucket |
|---|---|
| พิมพ์ | สว่าน |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่อง |
| วัสดุ | เหล็กกล้าคาร์บอนคุณภาพสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |