| สถานที่กำเนิด | ชานตง ประเทศจีน |
|---|---|
| แบรนด์ที่เหมาะสม | บาวเออร์, ดินเมค, ลีเบอร์, ไมท์, เทสคาร์, ไอเอ็มที, อาบี, ซานนี่, |
| ชื่อ | SR220 OD445 kelly bar ชิ้นส่วนเครื่องจักรก่อสร้างเสาเชื่อมต่อ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | 16Mn for drilling bit; 16Mn สำหรับเจาะบิต; 16Mn/35CrMo for kelly bar; 16Mn/3 |
| สี | กำหนดเอง |
| ให้บริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์, วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, บริก |
| สภาพ | ใหม่ 100% |
| สถานที่กําเนิด | ชานดง ประเทศจีน |
|---|---|
| ยี่ห้อที่เหมาะสม | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Place of Origin | Shandong, China |
|---|---|
| ยี่ห้อที่เหมาะสม | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Applicathion | For piling rigs for drilling in dense sand, gravel and rock |
|---|---|
| Kelly sections | Kelly bar 3-5 sections |
| Type | Interlocking /friction /combined kelly bar |
| Suitable Rigs | Bauer, Mait, IMT, Soilmec, Liebherr,Casagrande and more... |
| Warranty | 6 months |
| วัสดุ | Q345B,ST52.2 ,27SIMn,35CrMo พร้อมการบำบัดความร้อนแบบพิเศษ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | บาร์เคลลี่ที่เชื่อมต่อกัน |
| ใบสมัคร | ฐานรากเจาะเสาเข็มเจาะรู |
| พิมพ์ | หรือแถบเคลลี่ Customerized ที่เชื่อมต่อกันหรือเสียดสี |
| ความลึกของการขุดเจาะ | 44ม. 55ม |
| การใช้งาน | กองรากฐาน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Frictional Kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะสูงสุด | 101m |
| แม็กซ์ เส้นผ่านศูนย์กลาง | 3000mm |
| ประเภทล็อค | เสียดทาน |
| ชื่อสินค้า | สแควร์เคลลี่บาร์ |
|---|---|
| Element | 3 |
| The First Section Length | 9m |
| Warranty | 1 Year,6 months |
| การใช้งาน | เครื่องขุดหลุมหลังคารีบขนาดใหญ่ |
| ชื่อ | การแบก |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก |
| แอปพลิเคชัน | Buaer Soilmec IMT เครื่องตอกเสาเข็ม Mait Casagrane Kelly Bar |
| ขนาด | 010 25 400 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
| Product Name | Square Kelly Bar |
|---|---|
| ธาตุ | 4 |
| The First Section Length | 10m |
| การรับประกัน | 1 ปี 6 เดือน |
| Application | post hole digging machine,Large caliber pile foundation pilling |