| Name | Bauer Type Swivel joint |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กหลอม / 35 CrMo ด้วยการอบชุบพิเศษ |
| ประเภท | 25t 30t 40t |
| Inner Bearing | SKF,FAG |
| Application | Bauer Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| Name | Bauer Swivel joint |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กหลอม / 35 CrMo ด้วยการอบชุบพิเศษ |
| ประเภท | 25t 30t 40t |
| Inner Bearing | SKF,FAG |
| Application | Bauer Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| ชื่อ | Bauer Swivel Joint |
|---|---|
| Material | forged alloy steel/35 CrMo With special heat treatment |
| ประเภท | 25t 30t 40t |
| Inner Bearing | SKF,FAG |
| Application | Bauer Soilmec IMT MAIT Casagrande Liebherr |
| Product Name | OD355x4 x12m Interlocking Kelly Bar |
|---|---|
| Max Drilling Depth | 43M |
| Max Torque | 180kNm |
| Element | 4 |
| The First Section Length | 12m |
| Product Name | Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| ความยาวส่วนแรก | 14 ม |
| Warranty | 6 months |
| Application | foundation pilling |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |
| Product Name | Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| The First Section Length | 14m |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
| Application | foundation pilling |
| ชื่ออื่น | Bauer ประสาน Kelly Bar |
| Product Name | Interlocking Mechanical Kelly Bar OD406 X4X15m |
|---|---|
| Drilling Depth | Up to55m |
| Drilling Diammeter | Max 3000mm |
| Use | deep foudation,road,bridges |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุด้วยพาเลทเหล็กและฟิล์มอลูมิเนียม |
| พิมพ์ | สว่าน |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | กรณี |
| จำนวนชิ้น | 1 |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอนคุณภาพสูง |
| สี | สีอื่นๆ |
| พิมพ์ | สว่าน |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | กรณี |
| จำนวนชิ้น | 1 |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอนคุณภาพสูง |
| สี | สีอื่นๆ |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลซานตงประเทศจีน |
|---|---|
| ยี่ห้อที่เหมาะสม | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| ชื่อ | SR220 OD445 เคลลี่บาร์ชิ้นส่วนเครื่องจักรก่อสร้างคอลัมน์เชื่อมต่อกัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| เวลาการส่งมอบ | 7 วัน |