| Warranty | 6 months |
|---|---|
| Material | Q345B,35CrMo,27SiMn,16Mn for drilling bit; 16Mn/35CrMo for kelly bar; Q235 for tremie pipe |
| Color | Customized |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service,Field installation |
| Product name | drill Bauer Type interlocking kelly bar for Piling |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B, 35CRMO, 27SIMN, 16MN สำหรับการขุดเจาะบิต; 16mn/35crmo สำหรับ Kelly Bar; Q235 สำหรับ Tremie Pi |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิคทางวีดีโอ การสนับสนุนทางออนไลน์ วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ บ |
| ชื่อสินค้า | สว่าน Bauer Type interlocking kelly bar สำหรับงานตอกเสาเข็ม |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Sany XCMG เครื่องเจาะหินหมุน |
| Type | interlocking or friction kelly bar |
|---|---|
| Procuct Name | Mechanical Lock Type Drilling kelly Bar |
| ความลึกของการเจาะ | 10-60ม |
| Number Of Sections | 3-6sections |
| ประเภทการประมวลผล | การบําบัดร้อนและการโกหก |
| ชื่อสินค้า | Kelly Rod เคลลี่บาร์ Bauer BK300/419/3/36m |
|---|---|
| องค์ประกอบ | 3 |
| ความยาวส่วนแรก | 14m |
| การรับประกัน | 1 ปี 6 เดือน |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขุดหลุมหลังคารีบขนาดใหญ่ |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลซานตงประเทศจีน |
|---|---|
| ยี่ห้อที่เหมาะสม | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| ชื่อ | ลูกโซ่เจาะบาร์เคลลี่ |
| คำสำคัญ | ลูกโซ่เจาะบาร์เคลลี่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ลูกค้า |
| Place of Origin | Shandong, China |
|---|---|
| Suitable brand | BAUER, SOILMEC, LIEBHERR, MAIT, TESCAR, IMT, ABI, SANY, |
| Name | Rexroth motor |
| Type | A2FM90/61W-VAB010 |
| material | cast iron |
| การรับประกัน | 6 เดือน |
|---|---|
| วัสดุ | Q345B, 35CRMO, 27SIMN, 16MN สำหรับการขุดเจาะบิต; 16mn/35crmo สำหรับ Kelly Bar; Q235 สำหรับ Tremie Pi |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนทางเทคนิคทางวีดีโอ การสนับสนุนทางออนไลน์ วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ บ |
| ชื่อสินค้า | สว่าน Bauer Type interlocking kelly bar สำหรับงานตอกเสาเข็ม |
| แอปพลิเคชัน | Bauer Sany XCMG เครื่องเจาะหินหมุน |
| Size | Customized Size |
|---|---|
| Product name | Drill rod extension |
| คําสําคัญ | ส่วนขยายของก้านเจาะ |
| for | kelly bar |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| พิมพ์ | เครื่องมือเจาะหิน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ฐานรากเสาเข็มเจาะ |
| วัสดุ | แผ่นเหล็ก Q355d |
| OEM | ใช้ได้ ยอมรับบริการ OEM แล้ว |
| กล่องเคลลี่ | 130 ,150,200,250 |
| ชื่อสินค้า | ท่อเทรมี |
|---|---|
| วัสดุ | Q235B |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 219/258/260/288/300mm 8'10'12' |
| แอปพลิเคชัน | การก่อสร้างเสาเข็ม |
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | สูงสุด 300 มม |